Daga: BBC Hausa
Fitaccen mawakin Najeriya Davido Adeleke ya ce ya tara sama da naira miliyan 100 a rana ɗaya da abokan arzikinsa suka tura masa.
Mawakin ya nemi abokansa ne kowannensu ya aika masa naira miliyan ɗaya kafin zagayowar ranar haihuwarsa.
A sakon bidiyo da ya wallafa mawakin ya ce yana son abokansa da ke ji da shi kowannensu ya masa naira miliyan 100, kuma cikin rana ɗaya Davido ya wallafa a shafinsa na Twitter cewa ya tara sama da naira miliyan 114.

Mawakin ya ta wallafa bayanan kuɗaden da aka tura masa a Twitter har zuwa lokacin da yawan kuɗin ya kai naira miliyan 114.
Daga cikin abokan mawakin da ya ce sun tura masa kuɗin sun hada da E-money da Obi Cubana da Tiwa Savage Femi Otedola da Naira Marley da sauransu.
- Design